27/03/2024 13:43
.
Quan cảnh tại buổi làm việc của Đoàn công tác với Công ty phát triển và Khai thác hạ tầng khu công nghiệp Đà Nẵng thuộc Ban Quản lý Khu công nghệ cao và các khu công nghiệp Đà Nẵng
Trong khuôn khổ chuyến công tác, học tập, trao đổi kinh nghiệm, Đoàn công tác được lãnh đạo Công ty phát triển và Khai thác hạ tầng khu công nghiệp Đà Nẵng thuộc Ban Quản lý Khu công nghệ cao và các khu công nghiệp Đà Nẵng, Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Quảng Bình đón tiếp. Tại buổi làm việc lãnh đạo Công ty phát triển và Khai thác hạ tầng khu công nghiệp Đà Nẵng, Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Quảng Bình và Đoàn công tác đã trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm (những thuận lợi và khó khăn) về mô hình tổ chức quản lý, phát triển, khai thác hạ tầng Khu kinh tế, Khu công nghiệp cũng như đặc thù trong công tác quản lý của mỗi đơn vị; từ đó, giúp cho Đoàn công tác có giải pháp tối ưu để tham mưu cấp thẩm quyền trong công tác quản lý, khai thác hạ tầng các KCN: Tịnh Phong, Quảng Phú và Phân KCN Sài Gòn - Dung Quất thuộc Khu kinh tế Dung Quất trong thời gian đến được hiệu quả.
Quan cảnh tại buổi làm việc của Đoàn công tác với lãnh đạo Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Quảng Bình
Kết thúc chuyến công tác, ông Đàm Minh Lễ - Phó Trưởng ban phụ trách Ban Quản lý, Trưởng Đoàn công tác cảm ơn sự quan tâm của lãnh đạo Công ty phát triển và Khai thác hạ tầng khu công nghiệp Đà Nẵng và Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Quảng Bình đã dành nhiều thời gian để chia sẽ những cách làm hay hết sức chân thành, cởi mở, tạo điều kiện cho Đoàn công tác được học tập, tiếp thu kinh nghiệm hiệu quả nhất.
Q. Toản
Đang truy cập: -
Tổng số lượt xem: -
Bản quyền thuộc về Ban Quản Lý KKT Dung Quất và các KCN Quảng Ngãi | Cổng thông tin điện tử Quảng Ngãi
Cơ quan chủ quản: Ban Quản Lý KKT Dung Quất Và các KCN Quảng Ngãi.